ట్రాన్స్ఫార్మర్స్:రైజ్ ఆఫ్ ది బీస్ట్స్ ప్రతేకతలు

0
113

హస్బ్రో యొక్క ట్రాన్స్‌ఫార్మర్స్ టాయ్ ఆధారంగా రూపొందించబడిన ప్రసిద్ధ చలనచిత్ర ఫ్రాంచైజీ.లైన్! మైఖేల్ బే దర్శకత్వం వహించిన ఆరు సినిమాలు ఇప్పటివరకు నిర్మించబడ్డాయి. 6వ చిత్రం బంబేబీ (2018)ని నిర్మించగా మొదటి 5 చిత్రాలు ట్రావిస్ నైట్ దర్శకత్వం వహించారు. ట్రాన్స్‌ఫార్మర్స్: రైజ్ ఆఫ్ ది బీస్ట్స్ 7వ విడత సిరీస్ మరియు బంబుల్బీకి కొనసాగింపుగా ఉంటుంది. వయాకామ్ 18 స్టూడియోస్ ద్వారా ఆంగ్లం, తమిళం, తెలుగు, జూన్ 9న హిందీ 2D, 3D, 4D & IMAXలో విడుదల కాబోతుంది.

సారాంశం- ‘ట్రాన్స్‌ఫార్మర్స్’ సిరీస్ చలనచిత్రాలు సినిమా ప్రేక్షకులకు చేరువయ్యాయి. అద్భుతమైన యాక్షన్ ప్రయాణంలో ఇప్పటి వరకు 6 సినిమాల ద్వారా సాహసం! ట్రాన్స్ఫార్మర్స్: రైజ్ ఆఫ్ ది బీస్ట్స్ ఉంటుంది. ఆటోబోట్‌లతో 90ల గ్లోబ్‌ట్రాటింగ్ అడ్వెంచర్‌లో ప్రేక్షకులు పరిచయం చేస్తుంది.

ట్రాన్స్‌ఫార్మర్‌ల యొక్క సరికొత్త వర్గం – మాక్సిమల్స్ – వాటిని మిత్రపక్షాలుగా చేరడం, భూమి కోసం యుద్ధం. స్క్రీన్‌ప్లే 1994 బ్రూక్లిన్‌లో సెట్ చేయబడింది. నోహ్ (ఆంథోనీ రామోస్), ఎలెనా (డొమినిక్ ఫిష్‌బ్యాక్) నటన, సాహసాలు హైలెట్. ఈ సినిమాకు సినిమాటోగ్రఫీ-ఎన్రిక్ చెడ్జాక్, సంగీతం-జోంగ్నిక్ బోంటెంప్స్, దర్శకత్వం – స్టీవెన్ కాపుల్ జూనియర్.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here