మెకానిక్ (ట్రబుల్ షూటర్) షూటింగ్ ప్రారంభం!!

0
185

టీనా శ్రీ క్రియేషన్స్ పతాకంపై మున్నా (ఎమ్.నాగమునెయ్య) – కొండ్రాసి ఉపేందర్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న చిత్రం “మెకానిక్” “ట్రబుల్ షూటర్” అన్నది ట్యాగ్ లైన్. ఈ చిత్రం ద్వారా ముని సహేకర దర్శకుడిగా పరిచయమవుతున్నారు. ఈ చిత్రం కంప్లీట్ కమర్షియల్ ఎలిమెంట్స్ తో గ్రామీణ నేపథ్యంలో ఒక బర్నింగ్ ప్రాబ్లం నేపథ్యంలో వినోదానికి పెద్ద పీట వేస్తూ సందేశాత్మకంగా రూపొందనుంది. మణిసాయితేజ టైటిల్ రోల్ ప్లే చేస్తున్న ఈ చిత్రంలో రేఖనిరోషా హీరోయిన్!!

తనికెళ్ల భరణి, నాగ మహేష్, సూర్య, ఛత్రపతి శేఖర్, సంధ్యా జనక్, సునీత మనోహర్, దొరబాబు, కిరీటి దామరాజు, బిందాస్ భాస్కర్, ఘర్షణ శ్రీనివాస్ తదితరులు ఇతర ముఖ్య పాత్రలు పోషిస్తున్న ఈ చిత్రానికి పి.ఆర్.ఓ: ధీరజ్-అప్పాజీ, ఛాయాగ్రహణం: ఎస్.వి.శివరాం, ఎడిటర్: ఎమ్.ఆర్.వర్మ, ఆర్ట్: శ్రీజాయ్ శ్రీను, సంగీతం: వినోద్ యాజమాన్య, సాహిత్యం : చంద్రబోస్ – ఎమ్.ఎన్.సింహ, ఫైట్స్: థ్రిల్లర్ మంజు, కొరియోగ్రాఫర్: కపిల్ మాస్టర్, ప్రొడక్షన్ ఎగ్జిక్యూటివ్ : శ్రీనివాసరావు బండి, కో-డైరెక్టర్: తోట శ్రీకాంత్, నిర్మాతలు: మున్నా (ఎమ్. నాగ మునెయ్య) – కొండ్రాసి ఉపేందర్, కథ – స్క్రీన్ ప్లే – దర్శకత్వం : ముని సహేకర!!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here