కొత్త అధ్యాయం, కొత్త కథనాలు – ప్రైమ్ వీడియో అమెజాన్ ఒరిజినల్ సిరీస్ మోడరన్ లవ్ హైదరాబాద్ ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్రీమియర్‌ను జూలై 8న ప్రకటించింది

0
11
మోడరన్ లవ్ ముంబైకి అఖండమైన స్పందన వచ్చిన తరువాత, ప్రైమ్ వీడియో ఈరోజు అంతర్జాతీయంగా-ప్రశంసలు పొందిన ఒరిజినల్ ఆంథాలజీ యొక్క కాల్పనిక వెర్షన్‌ల యొక్క రెండవ ఎడిషన్‌ను జాన్ కార్నీ, మోడరన్ లవ్ హెల్మ్‌తో ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్రారంభించినట్లు ప్రకటించింది.
ప్రసిద్ధ న్యూయార్క్ టైమ్స్ కాలమ్ నుండి ప్రేరణ పొందిన మోడ్రన్ లవ్ హైదరాబాద్ భారతీయ సినిమా నలుగురు సృజనాత్మక వ్యక్తులను ఒకచోట చేర్చింది – నగేష్ కుకునూర్, వెంకటేష్ మహా, ఉదయ్ గుర్రాల మరియు దేవికా బహుధనం. కొత్త తెలుగు అమెజాన్ ఒరిజినల్ సిరీస్ ప్రైమ్ వీడియోలో 8 జూలై, 2022 నుండి 240కి పైగా దేశాల్లో ప్రసారం చేయడానికి అందుబాటులో ఉంటుంది.
మోడ్రన్ లవ్ హైదరాబాద్ ఆధునిక మరియు సాంస్కృతికంగా శక్తివంతమైన హైదరాబాద్ నగరంలో సెట్ చేయబడిన విభిన్న కోణాలు మరియు ప్రేమ రూపాలను అన్వేషించే ఆరు విభిన్న కథలను చెబుతుంది. కొత్త తెలుగు అమెజాన్ ఒరిజినల్ సిరీస్‌లో రేవతి, నిత్యా మీనన్, ఆది పినిశెట్టి, రీతూ వర్మ, అభిజిత్ దుద్దాల, మాళవిక నాయర్, సుహాసిని మణిరత్నం, నరేష్ అగస్త్య, ఉల్కా గుప్తా, నరేష్ మరియు కోమలీ ప్రసాద్ వంటి అద్భుతమైన నటీనటులు ఉన్నారు.

SIC ప్రొడక్షన్స్ (ఫిల్మ్) ప్రొడక్షన్ బ్యానర్‌పై నిర్మించబడిన మోడరన్ లవ్ హైదరాబాద్‌ను ఎలాహే హిప్టూలా నిర్మించారు, ఈ సిరీస్‌కి షోరన్నర్‌గా నగేష్ కుకునూర్ ఉన్నారు. కాబట్టి, ప్రేక్షకుల హృదయాల్లో మరింత ప్రేమ మరియు ఆనందాన్ని అందించే మరో హృదయపూర్వక కథల కోసం సిద్ధంగా ఉండండి.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here