భారీ లైనెప్ ప్రాజెక్ట్స్ తో యంగ్ హీరో కిరణ్ అబ్బవరం

0
162

లేటెస్ట్ సెన్సేషన్ కిరణ్ అబ్బవరం 2019లో “రాజా వారు రాణి గారు”తో అరంగేట్రం చేసాడు, ఈ సినిమా మంచి హిట్ అయింది. తన నటనతో, అమాయకంతో కూడిన క్యారెక్టర్‌తో యువతను ఆకట్టుకున్నాడు. తర్వాత 2021లో కమర్షియల్ ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్‌ గా వచ్చిన “ఎస్.ఆర్. కల్యాణ మండపం” బాక్సాఫీస్ వద్ద భారీ వసూళ్లతో కోవిడ్ తర్వాత థియేటర్ల కు పూర్వ వైభవాన్ని తీసుకొచ్చి అతన్ని కమర్షియల్ హీరోగా పరిచయం చేసింది. ఈ సినిమాలోని తండ్రీ కొడుకుల ఎమోషన్స్‌కి బిసి సెంటర్స్‌లో, ఫ్యామిలీస్‌లో విపరీతమైన క్రేజ్‌వచ్చింది.

2022లో ప్రేమకథ మరియు కమర్షియల్ సినిమా తర్వాత అతను కాన్సెప్ట్ బేస్డ్ థ్రిల్లర్ “సెబాస్టియన్ పిసి 524”ని ప్రయత్నించాడు, ఇందులో అతను నైట్ బ్లైండ్డ్ పోలీసుగా నటించాడు, అయితే అతని కెరీర్ ప్రారంభ దశలలో ఈ ప్రయత్నం నటుడిగా ప్రశంసించబడినప్పటికీ, ఈ చిత్రం కమర్షియల్ గా హిట్ కాలేదు. ఆ తరువాత సమ్మతమే మే 24, 2022న విడుదలై విజయవంతమైంది. ఈ చిత్రం మల్టీప్లెక్స్ ప్రేక్షకులను ఆకర్షించింది మరియు మహిళా ప్రేక్షకులను మరింతగా ఆకర్షించింది.

ఈ ట్రయల్స్‌లో విభిన్నమైన జోనర్‌లు మరియు డిసెంట్ గ్రాఫ్‌తో సెప్టెంబర్ 16న విడుదలైన కొత్త కమర్ “నేను మీకు బాగా కావాల్సినవాడిని” డిజాస్టర్‌గా నిలిచి అతని కెరీర్‌లో కుదుపును సృష్టించింది.

అతని ప్రారంభ చిత్రాల తర్వాత ప్రేక్షకులు అతని నుండి ఎక్కువ ఆశించారు, కానీ ఈ ఒక్క చిత్రం ఫెయిల్ అవ్వడంతో అతని మునుపటి పనుల ఫలితాలతో సంబంధం లేకుండా ట్రోల్ చేయబడ్డాడు. అతని చివరి చిత్రం ఫలితం ఎలా ఉన్నప్పటికీ, ప్రస్తుతం అతని క్రేజ్ మాత్రం అలానే ఉంది. ప్రస్తుతం కిరణ్ చేతిలో పెద్ద పెద్ద ప్రాజెక్ట్స్ ఉన్నాయి.

ఇటీవల అతను ఒక ప్రముఖ కార్పొరేట్ ఈవెంట్‌కు అతిథిగా హాజరయ్యాడు మరియు కొన్ని ప్రసిద్ధ బ్రాండ్‌లు అతనిని సంప్రదించాయి. వారిలో కొంతమందితో నటుడు చర్చలు జరుపుతున్నాడు.

షార్ట్ ఫిల్మ్స్ నుంచి కెరియర్ మొదలు పెట్టి ప్రస్తుతం ఫుల్ ప్రాజెక్ట్స్‌తో బిజీగా ఉన్న అతని ప్రయాణం ఖచ్చితంగా అభినందించాల్సిన విషయం. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్, గీతా ఆర్ట్స్, ఏఎమ్ రత్నం & ఏషియన్ సినిమాస్ వంటి బ్యానర్‌లతో అతని లైనప్‌ను పరిశీలిస్తే, స్టార్ లీగ్‌లోకి ప్రవేశించడానికి నటుడికి ఒక హిట్ కావాలి. 2023 సంత్సరంలో ఫుల్ బిజీగా వరుస ప్రోజెక్ట్స్ ను లైన్ లో పెట్టాడు ఈ యంగ్ హీరో.

ఫిబ్రవరి 17, 2023న మహాశివరాత్రి విడుదలకు షెడ్యూల్ చేయబడిన “వినరో భాగ్యము విష్ణు కథ”పై అందరి దృష్టి ఉండగా, దీని తర్వాత నటుడికి మరో 2 సినిమాలు విడుదలకు సిద్ధమవుతున్నాయి.

కిరణ్ అబ్బవరం తన లైనప్‌ను దృష్టిలో ఉంచుకుని తన కెరీర్‌ని బాగా ప్లాన్ చేసుకుంటున్నట్లు అర్ధమవుతుంది.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here