రామ్ కార్తీక్, హెబ్బా పటేల్ ‘తెలిసిన వాళ్లు’ గ్లింప్స్‌కు అనూహ్య స్పందన..

0
336

రామ్ కార్తీక్, హెబ్బా పటేల్ జంటగా సిరింజ్ సినిమా బ్యానర్‌పై వస్తున్న సినిమా తెలిసిన వాళ్లు. ఈ సినిమాను విప్లవ్ కోనేటి తెరకెక్కిస్తున్నారు. తాజాగా ఈ సినిమాకు సంబంధించిన గ్లింప్స్ విడుదలైంది. దీనికి అనూహ్య స్పందన వస్తుంది. రామ్ కార్తీక్, హెబ్బా పటేల్ నటనకు మంచి మార్కులు పడుతున్నాయి. విప్లవ్ కోనేటి ఈ సినిమాను తెరకెక్కిస్తూ.. నిర్మిస్తున్నారు. శ్రీ చరణ్ పాకాల సంగీతం అందిస్తున్న ఈ సినిమాకు.. అనంత్ నాగ్, అజయ్ నాగ్ సినిమాటోగ్రఫీ అందిస్తున్నారు. ధర్మేంద్ర కాకరాల ఎడిటింగ్. ఇప్పటికే షూటింగ్ పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులతో బిజీగా ఉంది. సినిమాలో విఎఫ్ఎక్స్ అద్భుతంగా ఉంటుందని చెప్తున్నారు మేకర్స్. సినిమాకు సంబంధించిన మరిన్ని వివరాలు త్వరలోనే తెలియజేయనున్నారు.

మూవీ: తెలిసినవాళ్ళు
రామ్ కార్తీక్, హెబ్బా పటేల్ సీనియర్ నరేష్, పవిత్ర లోకేష్, జయ ప్రకాష్ తదితకెలె
కథ, మాటలు, స్క్రీన్ ప్లే, దర్శకత్వం: విప్లవ్ కోనేటి
నిర్మాత: సిరెంజ్ సినిమా
ఛాయాగ్రహణం: అజయ్ వి నాగ్
కూర్పు: ధర్మేంద్ర కాకరాల
సంగీతం: శ్రీ చరణ్ పాకాల
సాహిత్యం: డాక్టర్ జివాగో
కళ: ఉపేందర్ రెడ్డి
లైన్ ప్రొడ్యూసర్ : డాక్టర్ జేకే సిద్ధార్థ
డిజిటల్ మీడియా : ప్రసాద్ లింగం , ధీరజ్
సమర్పణ: కేఎస్వీ ఫిలిమ్స్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here