కీరవాణి- చంద్రబోస్ లకు ఫిలిం క్రిటిక్స్ అభినందనలు

0
127

ఆర్ ఆర్ ఆర్ సినిమా తెలుగు తెరపై ఓ చరిత్ర సృష్టించింది. అంతేకాదు అంతర్జాతీయ వేదికపై కూడా హిస్టరీ క్రియేట్ చేసింది. నాటు నాటు పాటకు ఉత్తమ ఒరిజినల్ మ్యూజిక్ కేటగిరి కింద ఆస్కార్ అవార్డు రావడం తెలుగు సినిమా పతాక ఖ్యాతిని ప్రపంచం నలుమూలల రెపరెపలాడించారు ఎం ఎం కీరవాణి , చంద్రబోస్. ఆర్ ఆర్ ఆర్ సినిమాలో పాట రాసిన చంద్రబోస్ , సంగీతం సమకూర్చిన ఎం ఎం కీరవాణి లు ఆస్కార్ అవార్డు అందుకోవడం పట్ల ఫిలిం క్రిటిక్స్ అసోసియేషన్ సంతోషం వ్యక్తం చేస్తూ , వారిని హృదయ పూర్వకంగా ప్రశంసిస్తోంది. తెలుగు సినిమాను ప్రపంచ వేదికపైకి ఆవిష్కరించిన ఆర్ ఆర్ ఆర్ టీమ్ ను ఫిలిం క్రిటిక్స్ అసోసియేషన్ అభినందిస్తోంది .

ఇట్లు
ఫిలిం క్రిటిక్స్ అసోసియేషన్
అధ్యక్షుడు సురేష్ కొండేటి
ప్రధాన కార్యదర్శి ఎం. లక్ష్మి నారాయణ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here