మెగాస్టార్ చిరంజీవి హీరో గా బాబీ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ నిర్మిస్తోన్న మెగా154లో హీరోయిన్‌ గా  శ్రుతి హాసన్

0
193

టాలీవుడ్ ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థ మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ భారీ స్థాయిలో నిర్మిస్తున్న‌ మెగాస్టార్ చిరంజీవి హీరోగా టాలెంటెడ్‌ దర్శకుడు బాబీ (కెఎస్ రవీంద్ర) ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందుతోన్న‌ మెగా 154 చిత్రం షూటింగ్ జ‌రుగుతోంది. ఈ చిత్రం అన్ని కమర్షియల్ హంగుల తో కూడిన మాస్ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌ గా రూపొందుతోంది.

మెగా154 కోసం ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌ లో  మహిళా దినోత్సవం సంద‌ర్భం గా హీరోయిన్‌ గా శృతి హాసన్‌ ను ఎంపిక‌చేసిన‌ట్లు చిత్ర యూనిట్ ప్ర‌క‌టించింది. ఈ సంద‌ర్భంగా “ఈ మహిళా దినోత్సవం నాడు, మీకు స్వాగతం పలకడం ఆనందంగా ఉంది, మీరు #Mega154 కి స్త్రీ శక్తి ని తీసుకు వచ్చారు” అని చిరంజీవి ట్వీట్ చేశారు.

మెగాస్టార్ చిరంజీవి, దర్శకుడు బాబీతో శ్రుతిహాసన్‌ కి ఇది తొలి కాంబినేష‌న్ కావ‌డం విశేషం..

నవీన్ యెర్నేని, వై రవిశంకర్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తుండగా, జికె మోహన్ సహ నిర్మాతగా వ్యవహరిస్తున్నారు. ఈ ప్రాజెక్ట్ కోసం అగ్రశ్రేణి సాంకేతిక బృందం సహకరిస్తోంది, అయితే పలువురు ప్రముఖ నటీనటులు ఇందులో భాగమయ్యారు.

మెగా154 కి చిరంజీవి కి అనేక చార్ట్‌ బస్టర్ ఆల్బమ్‌ లను అందించిన రాక్‌ స్టార్ దేవి శ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందించగా, ఆర్థర్ ఎ విల్సన్ సినిమాటోగ్రఫీని నిర్వహిస్తున్నారు. ఎడిటర్‌ గా నిరంజన్‌ దేవరమానె, ప్రొడక్షన్‌ డిజైనర్‌ గా ఎఎస్‌ ప్రకాష్‌ పని చేస్తున్నారు. సుస్మిత కొణిదెల కాస్ట్యూమ్ డిజైనర్.

బాబీ స్వయంగా కథ, మాటలు రాయగా, కోన వెంకట్, కె చక్రవర్తి రెడ్డి స్క్రీన్‌ప్లే రాశారు. రైటింగ్ డిపార్ట్‌మెంట్‌ లో హరి మోహన కృష్ణ మరియు వినీత్ పొట్లూరి కూడా ఉన్నారు.

తారాగణం: చిరంజీవి, శృతి హాసన్,

నిర్మాతలు: నవీన్ యెర్నేని మరియు వై రవిశంకర్

బ్యానర్: మైత్రీ మూవీ మేకర్స్

సంగీత దర్శకుడు: దేవి శ్రీ ప్రసాద్

DOP: ఆర్థర్ ఎ విల్సన్

ఎడిటర్: నిరంజన్ దేవరమానే

ప్రొడక్షన్ డిజైనర్: ఏఎస్ ప్రకాష్

సహ నిర్మాతలు: GK మోహన్, ప్రవీణ్ M

స్క్రీన్ ప్లే: కోన వెంకట్, కె చక్రవర్తి రెడ్డి

అదనపు రచన: హరి మోహన కృష్ణ, వినీత్ పొట్లూరి

CEO: చెర్రీ

కాస్ట్యూమ్ డిజైనర్: సుస్మిత కొణిదెల

లైన్ ప్రొడ్యూసర్: బాలసుబ్రహ్మణ్యం కె.వి.వి

PRO: వంశీ-శేఖర్

పబ్లిసిటీ: బాబా సాయి కుమార్

మార్కెటింగ్: ఫస్ట్ షో

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here