నాని అంటే సుందరానికి బ‌ర్త్‌డే హోమం రిలీజ్‌ – జూన్ 10న సినిమా విడుదల

0
216

ప్రతిష్టాత్మక మైత్రీ మూవీ బ్యానర్‌పై వివేక్ ఆత్రేయ దర్శకత్వం వహించిన నేచురల్ స్టార్ నాని రామ్-కామ్ ఎంటర్‌టైనర్ `అంటే సుందరానికి` ప్రొడక్షన్ పనులు ఇప్పటికే పూర్తయినందున వేసవిలో థియేటర్లలో విడుదల చేయడానికి సిద్ధంగా ఉంది.

నానికి ముందస్తు పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు తెలియజేస్తూ, టీమ్ కాసేపటి క్రితం అంటే సుందరానికి బర్తడే హోమాన్ని ఆవిష్కరించింది. ఈ వీడియో వాస్తవానికి సినిమాలోని నాని పాత్ర గురించి స్నీక్ పీక్ ఇస్తుంది. అతను తన కుటుంబం కారణంగా చాలా సమస్యలను ఎదుర్కొనే అమాయక బ్రాహ్మణుడు. అతని జీవితంలో అనేక గండాలు (చెడు సంఘటనలు) ఉన్నందున వారు అతనిని ఇంటిలో చాలా తరచుగా హోమం చేయమని బలవంతం చేస్తారు. చిన్నపిల్లాడిలా అమ్మా, అమ్మమ్మతో వాదించేవాడు.

అంటే సుందరానికి బర్త్‌డే హోమం భిన్న‌మైంది. వివేక్ ఆత్రేయ నవ్వించే ఎంటర్‌టైనర్‌లను హ్యాండిల్ చేయడంలో తన నైపుణ్యాన్ని నిరూపించుకుంటే, నాని తన నటనతో నవ్వులు పూయించాడు. నాని పూర్తి వినోదాత్మక పాత్రలో కనిపించడం నిజంగా చాలా బాగుంది.

అంటే సుందరానికీ – తెలుగులో నజ్రియా నజీమ్ ఫహద్ మంచి ఆరంభాన్ని సూచిస్తుంది.

ఈ చిత్రానికి వివేక్ సాగర్ సంగీతం అందించగా, నికేత్ బొమ్మి కెమెరా క్రాంక్ చేయగా, రవితేజ గిరిజాల ఎడిటర్.

అంటే సుందరానికి జూన్ 10వ తేదీ నుండి థియేటర్లలో నవ్వుల హంగామా క్రియేట్ చేయనున్నారు.

“అంటే… మా వాడి జాతకం ప్రకారం బ‌ర్త్‌డే హోమం  జరిగిన 108 రోజుల వరకు బయటికి రాకూడదన్నారు, అందుకే జూన్ 10న మిమ్మల్ని నవ్వించడానికి థియేటర్స్ కి వస్తున్నాడు `హ్యాపీ బర్త్‌డే సుందర్, బ్లాక్ బస్టర్ ప్రాప్తిరస్తు ,” అని మేకర్స్ ప్రకటించారు.

తారాగణం: నాని, నజ్రియా ఫహద్, నదియా, హర్షవర్ధన్, రాహుల్ రామకృష్ణ, సుహాస్ తదితరులు.

సాంకేతిక సిబ్బంది:

రచయిత, దర్శకుడు: వివేక్ ఆత్రేయ
నిర్మాతలు: నవీన్ యెర్నేని & రవిశంకర్ వై
బ్యానర్: మైత్రీ మూవీ మేకర్స్
CEO: చెర్రీ
మ్యూజిక్ కంపోజర్: వివేక్ సాగర్
సినిమాటోగ్రాఫర్: నికేత్ బొమ్మి
ఎడిటర్: రవితేజ గిరిజాల
ప్రొడక్షన్ డిజైన్: లతా నాయుడు
పబ్లిసిటీ డిజైన్: అనిల్ & భాను
PRO: వంశీ శేఖర్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here