విశ్వ‌క్ సేన్ ‘అశోకవనంలో అర్జున కళ్యాణం’ సినిమా నుంచి ‘సిన్నవాడా..’  సాంగ్ రిలీజ్.. మార్చి 4న సినిమా విడుదల

0
193
ఫ‌ల‌క్‌నుమాదాస్ నుంచి పాగ‌ల్ వ‌రకు వైవిధ్య‌మైన క‌థా చిత్రాల‌తో మెప్పిస్తున్న యంగ్ హీరో విశ్వక్ సేన్ క‌థానాయ‌కుడిగా న‌టిస్తోన్న తాజా చిత్రం ‘అశోకవ‌నంలో అర్జున క‌ళ్యాణం’. ప్ర‌ముఖ నిర్మాత బి.వి.ఎస్‌.ఎన్‌.ప్ర‌సాద్ స‌మర్ఫ‌ణ‌లో ఎస్‌వీసీసీ డిజిట‌ల్ బ్యాన‌ర్‌పై బాపినీడు, సుధీర్ ఈద‌ర‌ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. మార్చి 4న ఈ చిత్రం విడుదలవుతుంది. మంగ‌ళ వారం ఈ సినిమా నుంచి ‘సిన్న‌వాడా ..’ అనే పాట విడుద‌లైంది.
పెళ్లి చూపుల‌కు వ‌చ్చిన అబ్బాయిలో తెలియ‌ని ఓ గంద‌ర‌గోళం, చిన్నపాటి ఆతృత ఉంటాయి. వాటిని గురించి ప్ర‌స్తావించేలా ‘సిన్నవాడా..’ సాంగ్ ఉంది. జాన‌ప‌దంలో సాగేలా పాట ఉండ‌టంతో పాట వింటుంటే డిఫ‌రెంట్‌గా అనిపిస్తూ ఆక‌ట్టుకుంటోంది. జై క్రిష్ సంగీత సార‌థ్యం వ‌హిస్తోన్న ఈ చిత్రంలోని సిన్న‌వాడా పాట‌కు  అనన్య భ‌ట్‌, గౌత‌మ్ భ‌ర‌ద్వాజ్ త‌మ గొంతుక‌ల‌తో ఓ కొత్తదనాన్ని అందించారు.
ఈ ఇంట్రెస్టింగ్‌.. ఎంట‌ర్‌టైనింగ్ చిత్రానికి.. సూప‌ర్ హిట్ మూవీ  ‘రాజావారు రాణిగారు’ మూవీ డైరెక్టర్ రవి కిరణ్ కోలా కథ- మాట‌లు, స్క్రీన్ ప్లే అందించ‌డం విశేషం. విద్యా సాగ‌ర్ చింతా చిత్రాన్ని తెర‌కెక్కించారు. జై క్రిష్ ఈ సినిమాకు సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు.  ప‌వి కె.ప‌వ‌న్ సినిమాటోగ్ర‌ఫీ అందిస్తున్న ఈ చిత్రానికి  విప్ల‌వ్ ఎడిట‌ర్‌. ప్ర‌వ‌ల్య దుడ్డిపూడి ప్రొడ‌క్ష‌న్ డిజైన‌ర్‌గా వ్య‌వ‌హ‌రిస్తున్నారు.

న‌టీన‌టులు:
విష్వ‌క్ సేన్‌, రుక్స‌ర్ థిల్లాన్ త‌దిత‌రులు
సాంకేతిక నిపుణులు:
ద‌ర్శ‌క‌త్వం:  విద్యాసాగ‌ర్ చింతా
స‌మ‌ర్ప‌ణ‌:  బి.వి.ఎస్‌.ఎన్‌.ప్ర‌సాద్‌
కథ, మాటలు, స్క్రీన్ ప్లే : ర‌వి కిర‌ణ్ కోలా
బ్యాన‌ర్‌: ఎస్‌.వి.సి.సి.డిజిట‌ల్‌
నిర్మాత‌లు:  బాపినీడు, సుధీర్ ఈద‌ర‌
సినిమాటోగ్ర‌ఫీ:  ప‌వి కె.ప‌వ‌న్‌
సంగీతం:  జై క్రిష్‌
ర‌చ‌న‌:  ర‌వికిర‌ణ్ కోలా
ఎడిట‌ర్‌:  విప్ల‌వ్‌
ప్రొడ‌క్ష‌న్ డిజైన‌ర్‌:  ప్ర‌వ‌ల్య దుడ్డిపూడి
పి.ఆర్‌.ఓ :  వంశీ కాకా

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here