కొత్త టాలెంట్‌ని ప్రోత్స‌హిస్తూ ల‌హ‌రి ఫిల్మ్స్‌తో క‌లిసి ఫీచ‌ర్ ఫిల్మ్స్ నిర్మించ‌నున్నట్లు ప్ర‌క‌టించిన‌ `ఛాయ్ బిస్కెట్ ఫిలింస్`

0
205

గ‌త 5 సంవత్సరాలలో యూట్యూబ్ ఛానెళ్ల నెట్‌వర్క్ ద్వారా 1000కి పైగా వీడియోలను రిలీజ్ చేసి ప్రేక్ష‌కాదర‌ణ‌తో తెలుగులో లీడింగ్ డిజిటల్ కంటెంట్ హౌస్‌లో ఒక‌టిగా పేరు తెచ్చుకున్న` ఛాయ్ బిస్కెట్` తెలుగులోని ఛాయ్ బిస్కెట్ ఫిల్మ్స్’ ప్రొడక్షన్ హౌస్ మరియు దాని అసోసియేషన్‌ను ప్రారంభించినట్లు ప్రకటించింది. ప్రముఖ ఆడియో కంపెనీ లహరి మ్యూజిక్ యొక్క చలన చిత్ర విభాగం ‘లాహరి ఫిల్మ్స్’ తో క‌లిసి ఈ చిత్రాల‌ను రూపొందించ‌నుంది. ఈ మేర‌కు వారి మొదటి చిత్రం యొక్క ఫస్ట్ లుక్ జనవరి 1, 2021న విడుదల‌చేయ‌నున్న‌ట్లు ఒక వీడియో ద్వారా తెలిపింది. ఈ సంద‌ర్భంగా..

`ఛాయ్‌బిస్కెట్` కో ఫౌండ‌ర్ అనురాగ్ మాట్లాడుతూ – “ఛాయ్ బిస్కెట్ ఎల్లప్పుడూ మంచి నాణ్యమైన కంటెంట్ కోసం పాటుప‌డుతుంది. ఔత్సాహిక మరియు ప్రతిభావంతులైన రచయితలు, న‌టీన‌టులు, దర్శకులు మరియు ఇతర క‌ళాకారుల‌కు ఒక వేదికను అందించడమే `‌ఛాయ్ బిస్కెట్ ఫిల్మ్స్` ముఖ్య ఉద్దేశ్యం. అదే స్పూర్తిని క‌లిగిఉన్న మా యువ ప్ర‌తిభావంతులు కొత్త టాలెంట్‌ని ఎంక‌రేజ్ చేస్తూ స‌రికొత్త సినిమాల‌ను అందించ‌నున్నారు“ అని తెలిపారు.

ఛాయ్ బిస్కెట్ కో ఫౌండ‌ర్ శ‌ర‌త్ చంద్ర మాట్లాడుతూ – “ నాణ్య‌మైన కంటెంట్ ద్వారా క్రొత్త ప్రతిభను ప్రోత్సహించడం మా బలం. మేము దీన్ని డిజిటల్ ప్రదేశంలో విజయవంతంగా పూర్తి చేశాం మరియు ఫీచర్ ఫిల్మ్ స్థలంలో కూడా అదే విధంగా చేయటానికి సిద్ధంగా ఉన్నాము. లహరి ఫిల్మ్‌లతో భాగస్వామ్యం మాకు మ‌రిన్నిఅవ‌కాశాల‌ను క‌ల్పించింది. ఇక నుండి ప్రతి సంవత్సరం కొన్ని చిత్రాలను రూపొందించడానికి మేము ఎదురుచూస్తున్నాము“ అన్నారు.

లహరి మ్యూజిక్, ‘లహరి ఫిల్మ్స్` పార్ట్‌న‌ర్ చంద్రు మ‌నోహ‌ర్ మాట్లాడుతూ – “సంగీత పరిశ్ర‌మ‌లో 45 సంవత్సరాల అనుభ‌వం ఉన్న మేము కొంతకాలంగా నిర్మాణ రంగంపై ఆసక్తి కలిగి ఉన్నాయి. ఇప్పటికే కన్నడలో సినిమాలు నిర్మిస్తున్న మేము తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో అడుగుపెట్టడానికి ఛాయ్ బిస్కెట్ మాకు సరైన భాగస్వామిగా భావిస్తున్నాము. వారు తీసుకువచ్చే యంగ్ టాలెంట్‌, మా ఫిలిసోఫీలు మరియు విజన్ మ్యాచ్ మాకు చాలా ఇష్టం. మా సంస్థ‌లో యంగ్ టాలెంట్ కు అవ‌కాశం ఇచ్చి మంచి సినిమాలు నిర్మించ‌డాన‌కి స‌న్నాహాలు చేస్తున్నాం“ అన్నారు.

ఛాయ్ బిస్కెట్ ఫిల్మ్స్ మరియు లహరి మ్యూజిక్ యొక్క అసోసియేషన్ ఇప్పటికే 2021లో అరంగేట్రం చేయబోయే కొంతమంది యువ ప్రతిభావంతులైన దర్శకుల‌తో సినిమాలు రూపొందించ‌డానికి ఒప్పందం కుదుర్చుకుంది. వాటి వివ‌రాలు త్వ‌ర‌లోనే వెల్ల‌డించ‌నున్నారు.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here